ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ rohs stadium running track ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
เม็ดยาง EPDM ลู่วิ่งยางสีแดงสำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ยางวิ่งลู่วิ่ง 10 มม. สีต้านทานพื้นผิว EPDM
| ความหนา:: | 10mm |
|---|---|
| สี::: | ที่กำหนดเอง |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
สนามเด็กเล่นยางลู่วิ่งหนา 13 มม. สำหรับ Outdoor
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
สีฟ้า ลู่วิ่งต้านทานการสึกหรอ ลู่วิ่งกรีฑา ลู่วิ่ง
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
SPU Sports Flooring ลู่วิ่งที่ทนต่อสภาพอากาศความหนา 13 มม.
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
ลู่วิ่ง Sandwich Athletic 13 มม. กันน้ำ กันเสียง กันลื่น
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
พื้น SPU กันเสียงสำหรับวัสดุปูพื้นลู่วิ่งแซนวิช
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
13mm Laaf Synthetic PU Running Track Shock Absorption Anti Slide
| วัสดุ: | พียู |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สีแดง
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่ง PU ยืดหยุ่น ป้องกันการลื่นไถล ใส่สบาย 13 มม
| วัสดุ: | พียู |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | E1 |

