ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ rohs stadium running track ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
สนามเด็กเล่น เปิด PU สนามวิ่ง รีบซึมแรงกระแทก
| ค่าป้องกันการเลื่อน:: | 56 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง (MPa): | 1.12 |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
กรีฑาลู่วิ่งยาง 13 มม. ลู่วิ่งสังเคราะห์
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยาง EPDM ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่น, การวิ่งกรีฑา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
สนามวิ่งสาธารณะพอลิอุเรธาน สนามวิ่งกลางแจ้ง 10 มม
| เกมส์:: | สนามวิ่งพอลิยูเรธาน |
|---|---|
| ความหนา:: | 5 มิลลิเมตร, 8 มิลลิเมตร, 10 มิลลิเมตร, 13 มิลลิเมตร |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >40% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ทนการสึกหรอ 0.4Mpa สำหรับสนามกีฬา
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สนามกีฬา 0.4Mpa ทนต่อการสึกหรอ
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
สีแดง EPDM Granule PU Running Track เทสารโพลียูรีเทนแบบเต็ม
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
เม็ดยาง EPDM ยืดหยุ่นได้ 4 มม. สำหรับลู่วิ่ง
| สี: | ฟ้า ฟ้า |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกันความปลอดภัยเบาะยืดหยุ่น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เม็ด EPDM ยาง EPDM |
โรงเรียน IAAF PU สนามวิ่ง สนามวิ่ง Anti Static พื้นทางเดินที่มิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| ค่าป้องกันการเลื่อน:: | 56 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง (MPa): | 1.12 |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
ลู่วิ่งกีฬาที่ทนต่อรังสียูวีดูดซับแรงกระแทกโพลียูรีเทน
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |

