ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ rohs stadium running track ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
Anti Spike สีขาว Track วิ่ง PU Track วิ่งด้วยใบรับรอง Iaaf
| สี: | สีแดง, สีเหลือง, สีฟ้า, สีเขียว |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| อัตราการดูดซึมแรงกระแทก, %: | 38.9-40.1 |
ลู่วิ่งยางป้องกันรังสียูวี
| เกม:: | พื้นลู่วิ่งกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาที่กำหนดเอง |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
เสียงกันแสงยูวี สายวิ่งสังเคราะห์ สายวิ่งพื้นยาง
| เกมส์:: | พื้นทางวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx
| เกม:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35.8% |
ลู่วิ่งกีฬาโพลียูรีเทนสังเคราะห์สำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งกรีฑาสังเคราะห์ทุกสภาพอากาศ 13 มม. สเปย์เคลือบพื้นยางลู่วิ่งจ๊อกกิ้ง
| สี:: | แดง, น้ำเงิน, เขียว |
|---|---|
| วัสดุ:: | พียู |
| เบนเซน: | ไม่มีเช็คออก |
IAAF มาตรฐานสากล 13 มม. อนุมัติวัสดุพื้นผิวสนามกีฬาป้องกันรังสียูวีสำหรับลู่วิ่งกีฬา
| ความหนา:: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| ใบรับรอง:: | IAAF, CE, ROHS เป็นต้น |
| สี:: | แดง,เขียว,น้ำเงิน |
EPDM Rubber Weatherability Running Track Granules ป้องกันรังสี UV
| สี: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ฯลฯ สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5mm, 1-4mm, 0.5-2.5mm, 2-4mm, ปรับแต่งได้ |
| การทำงาน: | การตกแต่งสี, การป้องกันความปลอดภัย |
เม็ดยาง EPDM ที่ไม่ซีดจางลู่วิ่งจ๊อกกิ้งสีEPDM
| สี: | แดง เขียว น้ำเงิน และอื่นๆ สามารถตรวจสอบแผนภูมิสีได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5 มม. 1-3 มม. 2-4 มม. กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งพื้น, การป้องกันความปลอดภัย |
Gymnasiums Synthetic SPU พื้นวิ่ง Ordorless Anti UV
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |

