ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ rohs stadium running track ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
เม็ดยางโพลียูรีเทนสีเขียวป้องกันรังสียูวีสำหรับสนามเด็กเล่น
| สี: | แดง เขียว น้ำเงิน และอื่นๆ สามารถตรวจสอบแผนภูมิสีได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5 มม. 1-3 มม. 2-4 มม. กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งพื้น, การป้องกันความปลอดภัย |
สนามเด็กเล่น EPDM Crumb Rubber Anti UV Ecolastic
| สี: | แดง เขียว น้ำเงิน เหลือง ม่วง ฯลฯ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5 มม. 0.5-2.5 มม. 1-3 มม. 2-4 มม. กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งสี, การป้องกันความปลอดภัย |
สีเขียวราคาที่แข่งขันได้ Atrificial Turf Infilling Epdm เม็ดยาง
| สี:: | มีสีสันสดใสให้เลือก สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | สารผูก PU: EPDM = 1: 6 หรือ 1:5.5 |
| การทำงาน:: | ความปลอดภัย การป้องกัน การตกแต่งสี ลดเสียง |
3mm Anti UV EPDM เม็ดยางสำหรับสนามหญ้าเทียมสีเหลืองสีแดงสีน้ำเงิน
| สี: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ฯลฯ สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5mm,1-3mm,0.5-2.5mm,2-4mm,กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งสี, การป้องกันความปลอดภัย, ป้องกันการลื่น |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลพื้นผิวไม้กันลื่นกลางแจ้งพร้อม Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | พื้นผิวไม้ |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
การซึมสะเทือน เนื้อผงไม้ สนามบาสเก็ตบอลความยืดหยุ่นสูง
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | พื้นผิวไม้ |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
พื้นสนามบาสเก็ตบอล SPU เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมแบบกำหนดเองพร้อมใบรับรอง Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เขียว/แดง/น้ำเงิน/เทา |
| ความหนา: | 3-10mm |
พื้นบาสเก็ตบอลกลางแจ้ง / ภายในที่กําหนดเอง ด้วยเนื้อเยื่อไม้
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | พื้นผิวไม้ |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
พื้นสนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูเรียทนไฟขนาด 6 มม. ไม่ซีดจางและทนทาน
| สี: | สีฟ้าหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
| การทำงาน: | กันไซไลด์และรีบาวด์สูงและกันน้ำและป้องกันรังสียูวี |
ทั้งซีเมนต์และแอสฟัลต์ฐานวัสดุซิลิคอนโพลียูเรียพื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
| การซึมผ่านของน้ำ: | 0 มม./นาที |

