ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ rohs stadium running track ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งกรีฑา 13 มม. สีแซนวิชสีฟ้า กันน้ำ
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
ลู่วิ่งยาง 13 มม. ลู่วิ่งสีแดงปลอดสารพิษ
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ยางวิ่งชนิดแซนวิช ปลอดสารพิษ กันน้ำ กันเสียง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน, กีฬาลู่และลานและสระว่ายน้ำ |
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ IAAF ป้องกันการลื่นไถล PU Binder และ EPDM Granules Rubber Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ยางซิลิโคนโพลียูเรียลู่วิ่งพ่นเคลือบซึมผ่านได้ปลอดสารพิษ
| สี: | แดงหรือเขียวหรือน้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
สเปรย์โค้ตพื้นพื้นยางสังเคราะห์ พื้นทุกสภาพอากาศ
| สี:: | สีแดง สีฟ้า สีเหลือง สีเขียว |
|---|---|
| ลวดลาย:: | พ่นเคลือบพื้นผิว, พื้นผิวกระจายเสียง |
| ความหนา:: | 13มม |
ความทนทานต่อรังสียูวีสูง PU Running Track Anti Spike
| การดูดซับแรงกระแทก: | >35 |
|---|---|
| ลวดลาย:: | พ่นเคลือบ |
| แรงดึง: | >0.8Mpa |
CE โพลียูเรธาน สายวิ่ง 13 มิลลิเมตร สายวิ่งสังเคราะห์
| เกมส์:: | พื้นกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >40% |
SPU Self Knot ยางทนการสึกหรอสูงลู่วิ่ง Anti Spike
| ความหนา: | 13 |
|---|---|
| ทนไฟระดับ: | 1 (จุดไฟเส้นผ่านศูนย์กลาง <38 มม.) |
| การยืดตัวเมื่อขาด: | 130 |

