ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane athletic running tracks ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
ลู่วิ่ง PU ยืดหยุ่น ป้องกันการลื่นไถล ใส่สบาย 13 มม
| วัสดุ: | พียู |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | E1 |
9 มม แอนติสกีด พียู รันิ่งทราค โพลียูเรเทนยาง รันิ่งทราค
| สี: | สีแดง สีเขียว สีเหลือง และสีฟ้า |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 38.9-40.1 |
| แรงดึง: | 0.4-0.8 |
เคลือบซิลิกอนพ่นปลอดสารพิษ Soundproof Athletic Synthetic Track
| สี: | แดงหรือเขียวหรือน้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
ลู่วิ่งยางรีบาวด์สูงแบบเต็มรูปแบบกันน้ำสำหรับโรงเรียน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.37mm |
ลู่วิ่งยาง SPU ความหนา 13 มม. ปลอดสารพิษ
| ความหนา: | 13 |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 35.6 |
| การเปลี่ยนรูปแนวตั้ง mm: | 0.8mm |
ยางซิลิโคนโพลียูเรียลู่วิ่งพ่นเคลือบซึมผ่านได้ปลอดสารพิษ
| สี: | แดงหรือเขียวหรือน้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
13mm Laaf Synthetic PU Running Track Shock Absorption Anti Slide
| วัสดุ: | พียู |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
ลู่วิ่งยาง SPU กลางแจ้ง IAAF Certified
| ความหนา: | 13mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.2 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง mm: | 0.8 |
ลู่วิ่งกีฬาโพลียูรีเทนสังเคราะห์สำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |

