ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane athletic running tracks ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
Iaaf ได้รับการรับรองทุกสภาพอากาศ 13 มม. แอ ธ เลติก PU ลู่วิ่ง / พื้นรันเวย์
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 38.9%-40.1% |
ลู่วิ่ง PU แบบเต็มความต้านทานรังสียูวีพร้อมใบรับรอง Iaaf
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/เหลือง/น้ำเงิน |
| น้ำมันเบนซิน: | ไม่มี เช็คเอาท์ |
CE PU Rubber Running Track ระบบแซนวิชต้านทานสภาพอากาศ Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ศูนย์กีฬา ลู่วิ่งยาง RoHS IAAF EPDM Jogging Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
เม็ดยาง EPDM ลู่วิ่งยางสีแดงสำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งสังเคราะห์ SPU สำหรับการก่อสร้างโรงเรียนพร้อมใบรับรอง Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.8% |
การตกแต่งสีขนาด 1.5 มม. เม็ดยาง EPDM สำหรับการวิ่งลู่
| ชื่อสินค้า: | EPDM ยาง EPDM กระจก EPDM |
|---|---|
| หน้าที่: | การตกแต่งสี การป้องกันความปลอดภัย |
| การใช้งาน: | สนามกีฬา สนามวิ่ง สนามเพาะหญ้าเทียม |
โพลีอีเรธาน ผ่านสัญลักษณ์การกีฬา วิ่งยาง วิ่ง 13 มม.
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 38.9%-40.1% |
สเปรย์โค้ตพื้นพื้นยางสังเคราะห์ พื้นทุกสภาพอากาศ
| สี:: | สีแดง สีฟ้า สีเหลือง สีเขียว |
|---|---|
| ลวดลาย:: | พ่นเคลือบพื้นผิว, พื้นผิวกระจายเสียง |
| ความหนา:: | 13มม |
สายวิ่งแบบยางแบบ PU แบบ Anti UV แบบกลางแจ้ง ทําความสะอาดและบํารุงรักษาง่าย
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| แรงดึง: | 0.4-0.8Mpa |

