ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane athletic running tracks ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
พลาสติก 13 มิลลิเมตร สายวิ่งสังเคราะห์ ระบบแซนวิชกันอากาศ
| เกมส์:: | สนามวิ่ง สนามวิ่ง สนามวิ่ง สนามวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | ความหนา 13 มมสากลมาตรฐาน หรือความหนาสามารถปรับปรุง |
| ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | E1 |
ลู่วิ่งยาง EPDM ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่น, การวิ่งกรีฑา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
สนามเด็กเล่นยางลู่วิ่งหนา 13 มม. สำหรับ Outdoor
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ยางวิ่งลู่วิ่ง 10 มม. สีต้านทานพื้นผิว EPDM
| ความหนา:: | 10mm |
|---|---|
| สี::: | ที่กำหนดเอง |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
พื้น SPU กันเสียงสำหรับวัสดุปูพื้นลู่วิ่งแซนวิช
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
สีน้ําเงินสเปรย์โค้ตชนิดยางการวิ่ง สายวิ่งกัน UV ไม่เป็นพิษ ด้วยการรับรอง IAAF
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| ประเภท: | สเปรย์เคลือบ |
สารยึดเกาะโพลียูรีเทนสำหรับวิ่งลู่วิ่ง Polyether MDI
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | กาว PU, สารยึดเกาะโพลียูรีเทน, กาว PU |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | พันธะกับ SBR หรือ EPDM |
| แอปพลิเคชัน:: | PU Binder สำหรับลู่วิ่งและพื้นสนามเด็กเล่น |
โรงเรียนที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม IAAF Running Track Anti Static
| ค่าป้องกันการเลื่อน: | 56 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง (MPa): | 1.12MPa |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |

