ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ epdm granules all weather flooring ] การจับคู่ 128 ผลิตภัณฑ์.
Polyurethane Rubber Athletic Track ป้องกันรังสียูวีเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| ความหนา: | 14mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน: | 0.56 |
ยางซิลิโคนโพลียูเรียลู่วิ่งพ่นเคลือบซึมผ่านได้ปลอดสารพิษ
| สี: | แดงหรือเขียวหรือน้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
เคลือบซิลิกอนพ่นปลอดสารพิษ Soundproof Athletic Synthetic Track
| สี: | แดงหรือเขียวหรือน้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
13mm Laaf Synthetic PU Running Track Shock Absorption Anti Slide
| วัสดุ: | พียู |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
ลู่วิ่ง Sandwich Athletic 13 มม. กันน้ำ กันเสียง กันลื่น
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สนามกีฬา 0.4Mpa ทนต่อการสึกหรอ
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สีแดง
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |

