ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ epdm granules all weather flooring ] การจับคู่ 128 ผลิตภัณฑ์.
RoHS PU รันเทรค กันน้ํา ซินথেติก แอทเลติก Track Sandwich System
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
กรีฑาลู่วิ่งยาง 13 มม. ลู่วิ่งสังเคราะห์
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
สีฟ้า ลู่วิ่งต้านทานการสึกหรอ ลู่วิ่งกรีฑา ลู่วิ่ง
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
โรงเรียนไม่จางหายยางวิ่งติดตามการดูดซึมช็อกป้องกัน Spikes
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.47mm |
|---|---|
| ค่าป้องกันการสไลด์ (bpn 20 ℃): | 47 |
| แรงดึง stength,mpa: | 1.11 |
ลู่วิ่งยาง SPU กลางแจ้ง IAAF Certified
| ความหนา: | 13mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.2 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง mm: | 0.8 |
ยางวิ่งชนิดแซนวิช ปลอดสารพิษ กันน้ำ กันเสียง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน, กีฬาลู่และลานและสระว่ายน้ำ |
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
ลู่วิ่งยางรีบาวด์สูงแบบเต็มรูปแบบกันน้ำสำหรับโรงเรียน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.37mm |
ความทนทานต่อรังสียูวีสูง PU Running Track Anti Spike
| การดูดซับแรงกระแทก: | >35 |
|---|---|
| ลวดลาย:: | พ่นเคลือบ |
| แรงดึง: | >0.8Mpa |
ลู่วิ่ง PU ยืดหยุ่น ป้องกันการลื่นไถล ใส่สบาย 13 มม
| วัสดุ: | พียู |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | E1 |
ลู่วิ่งกีฬาที่ทนต่อรังสียูวีดูดซับแรงกระแทกโพลียูรีเทน
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |

