ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ epdm granules all weather flooring ] การจับคู่ 128 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุยางสังเคราะห์ แบบรองรับจาก IAAF แบบแซนวิช
| ค่าป้องกันการเลื่อน:: | 56 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง (MPa): | 1.12 |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
ตัวทำละลายสารยึดเกาะยางโพลียูรีเทนการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
| ฟังก์ชันพันธะ:: | กาวโครงสร้าง |
|---|---|
| สัณฐานวิทยา:: | อิมัลชันน้ำ |
| การยืดตัวของแรงดึง:: | 103.6% |
ลู่วิ่งยาง SPU ความหนา 13 มม. ปลอดสารพิษ
| ความหนา: | 13 |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 35.6 |
| การเปลี่ยนรูปแนวตั้ง mm: | 0.8mm |
ลู่วิ่งกีฬาโพลียูรีเทนสังเคราะห์สำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
Anti Spike สีขาว Track วิ่ง PU Track วิ่งด้วยใบรับรอง Iaaf
| สี: | สีแดง, สีเหลือง, สีฟ้า, สีเขียว |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| อัตราการดูดซึมแรงกระแทก, %: | 38.9-40.1 |
แอ ธ เลติก PU ลู่วิ่ง Tartan Plastic Runway Sports Flooring
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
Tartan Plastic Runway Athletic PU Running Track Sports Flooring
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
พื้นสนามกีฬาลู่วิ่งแอ ธ เลติก PU Tartan Plastic Runway
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
สนามเด็กเล่นยางลู่วิ่งหนา 13 มม. สำหรับ Outdoor
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |

