ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ epdm granules all weather flooring ] การจับคู่ 128 ผลิตภัณฑ์.
Anti UV สายวิ่งสังเคราะห์ 13 มิลลิเมตร สเปรย์โค้ท
| เกมส์:: | ลู่วิ่งกรีฑา, รันเวย์กรีฑา |
|---|---|
| การทำงาน:: | การป้องกันความปลอดภัย, สถิตย์, ฉนวนกันความร้อน |
| สี:: | แดงน้ำเงิน ฯลฯ |
Anti Spikes PU พื้นรันเวย์ UV Proof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พื้นรันเวย์ PU ป้องกันรังสียูวีและป้องกัน Spikes |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก%: | 38.9 |
| การเปลี่ยนรูปแนวตั้ง mm: | 1.74 |
ลู่วิ่งยาง EPDM ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่น, การวิ่งกรีฑา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
สนามวิ่งถุงยางกลางแจ้งแบบ Full PUR สินค้าทุกสภาพอากาศ
| ความหนา:: | 13 มม. หรือปรับแต่งตามคำขอ |
|---|---|
| สี: | สีแดง สีเขียว สีฟ้า กำหนดเอง สีแดง หรือกำหนดเอง |
| ลักษณะเฉพาะ:: | ทนต่อรังสียูวี, ป้องกันการลื่นไถล, การดูดซับแรงกระแทก |
พลาสติก 13 มิลลิเมตร สายวิ่งสังเคราะห์ ระบบแซนวิชกันอากาศ
| เกมส์:: | สนามวิ่ง สนามวิ่ง สนามวิ่ง สนามวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | ความหนา 13 มมสากลมาตรฐาน หรือความหนาสามารถปรับปรุง |
| ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | E1 |
แอนติยูวีพีเลตยางสีสําหรับพื้นยาง EPDM 1.5 มม
| สี:: | สีสันสดใสหลายสี |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5 - 1.5 มม., 1.0 - 2.0 มม., 1.0 - 2.5 มม., 1.0 - 4.0 มม., 1.0 - 3.5 มม. |
| โลหะหนักที่ละลายน้ำได้: | ไม่มีเช็คออก |
พื้นรันเวย์ SPU กันน้ำ ทนต่อสภาพอากาศ 13mm
| สี: | แดง เขียว น้ำเงิน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน |
| การทำงาน: | กันลื่น, กันน้ำ, รีบาวด์สูงและป้องกัน Spikes |
SPU Sports Flooring ลู่วิ่งที่ทนต่อสภาพอากาศความหนา 13 มม.
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
พื้นรันเวย์ยาง SPU บัฟเฟอร์เด้งกลับอย่างมีประสิทธิภาพและประสิทธิภาพที่ทนทาน
| ความหนา: | 13mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.2 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง mm: | 0.8 |
Self Knot Pattern SPU พื้นรันเวย์กันน้ำ Rebound สูง Soundproof
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ความหนา: | 13mm |
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 35.1 |

