ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ epdm granules all weather flooring ] การจับคู่ 128 ผลิตภัณฑ์.
หญ้าเทียมเติม IAAF ลู่วิ่ง Epdm เม็ดยางสีเขียว
| สี:: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | EPDM-โพลีเมอร์ |
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | EPDM: PU=1:5.5 หรือ 1:6 |
404 Not Found
| สี:: | สีฟ้า สีแดง สีเขียว เป็นต้น |
|---|---|
| วัสดุ: | ยางเอธิลีน-โปรพีเลน-ไดเอ็น-เทอร์โพลิเมอร์ |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5mm, 1-2.5mm, 1-3mm 2-4mm เป็นต้น |
ลู่วิ่งสนามกีฬากลางแจ้ง, ลู่วิ่ง ISO9001 EPDM
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ IAAF ป้องกันการลื่นไถล PU Binder และ EPDM Granules Rubber Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
EPDM PU Binder Crumb Rubber กาวโพลียูรีเทน ทนต่อรังสียูวี
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | ติดแน่น ยึดติดดี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | พื้นสนามเด็กเล่น ลู่วิ่ง พื้นสนามกีฬา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | สารยึดเกาะ PU, กาว PU, สารยึดเกาะโพลียูรีเทน |
EPDM PU Binder SBR Binder Crumb Rubber สารยึดเกาะโพลียูรีเทน
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | ติดแน่น ยึดติดดี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | พื้นสนามเด็กเล่น ลู่วิ่ง พื้นสนามกีฬา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | สารยึดเกาะ PU, กาว PU, สารยึดเกาะโพลียูรีเทน |
พื้นลู่วิ่ง IAAF สนามเด็กเล่นพื้นผิวเม็ดยาง EPDM
| สี:: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ส้ม, ปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | EPDM: PU=1:5.5 หรือ 1:6 |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm |
การเคลื่อนย้ายพื้น EPDM อนุภาคคอลลอยด์ปูพื้นผสมกาวส่วนประกอบเดียว
| สี: | แดงเขียวหรือปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตราการกู้คืนการบีบอัด: | 98.4 |
| ค่าสปริงแบ็ค: | 25mm |
Wet Pour EPDM Crumb Flooring สารยึดเกาะยางโพลียูรีเทน PU Binder
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | กาวโครงสร้าง |
|---|---|
| สัณฐานวิทยา:: | อิมัลชันน้ำ |
| แอปพลิเคชัน:: | การก่อสร้าง |
พื้นยาง EPDM แบบเลื่อนลามิเนตสีแดงกันน้ำกันเสียง Anti Slide
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ลู่วิ่งของโรงเรียนและโรงยิม |
| อัตราการกู้คืนการบีบอัด: | 98.3 |

