ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ epdm granules all weather flooring ] การจับคู่ 128 ผลิตภัณฑ์.
IAAF Level Anti UV เม็ดยาง EPDM คุณภาพสูงสำหรับพื้นสนามเด็กเล่น
| สี:: | แดง น้ำเงิน เขียว หลากสี |
|---|---|
| วัสดุ:: | EPDM-พอลิเมอร์ |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5 มม. 1-3 ม. 2-4 มม. หรือตามความต้องการ |
Liquid Crumb Rubber Polyurethane Binder เม็ด EPDM พื้นสนามเด็กเล่น
| โครงสร้างวัสดุ:: | 200 กก. / บาร์เรล / 250 กก. / บาร์เรล |
|---|---|
| ค่า Springback:: | 26mm |
| การประยุกต์ใช้:: | อาคารพาณิชย์ |
เม็ดยาง EPDM ลู่วิ่งยางสีแดงสำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
EPDM Granule PU Running Track, 13mm Sandwich Running Track
| การยืดเมื่อขาด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาต่อคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ระบบแซนวิช 13 มม. ลู่วิ่ง EPDM Granule Broadcasting Surface
| การยืดเมื่อขาด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาตามคำขอ |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
พื้นลอยทางวิ่งแบบสังเคราะห์แบบ Full PUR Outdoor EPDM Wet Pour
| การทำงาน:: | ป้องกันความปลอดภัย กันน้ำ กันลื่น ตกแต่ง |
|---|---|
| สี:: | แดง น้ำเงิน ฯลฯ |
| ความหนา:: | 13มม |
สเปรย์โค้ตพื้นพื้นยางสังเคราะห์ พื้นทุกสภาพอากาศ
| สี:: | สีแดง สีฟ้า สีเหลือง สีเขียว |
|---|---|
| ลวดลาย:: | พ่นเคลือบพื้นผิว, พื้นผิวกระจายเสียง |
| ความหนา:: | 13มม |
เม็ดสีพื้นยาง EPDM กันเสียง UV ทน
| วัสดุ: | EPDM, สารยึดเกาะ PU |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
| เวลานำ:: | 7-10 วันทําการ |
เม็ดยาง EPDM 0.5 มม. สำหรับการป้องกันความปลอดภัยของสนามเด็กเล่น
| สี: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ฯลฯ สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5mm,1-3mm,0.5-2.5mm,2-4mm,กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งสี, การป้องกันความปลอดภัย, ป้องกันการลื่น |
EPDM ยาง Weatherability Running Track Granules ความทนทานต่อด่าง
| สี: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ฯลฯ สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 0.5-1.5 มม. 1-4 มม. 0.5-2.5 มม. 2-4 มม. กำหนดเอง |
| การทำงาน: | การตกแต่งสี, การป้องกันความปลอดภัย |

