ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ spu acrylic sports flooring ] การจับคู่ 308 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |
พื้น SPU จิตรกรรม 8 มม. สนามบาสเก็ตบอลสังเคราะห์กลางแจ้งทุกสภาพอากาศ
| ฟังก์ชั่น:: | การป้องกันความปลอดภัยการตกแต่งสี |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | สนามเกม สนามเด็กเล่น Sport |
| ลักษณะเฉพาะ:: | เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมใช้งานได้ทุกสภาพอากาศ |
พื้น SPU สีน้ำเงิน, พื้นสนามบาสเก็ตบอลในร่ม 2.3 มม.
| ฟังก์ชั่น:: | การตกแต่งที่สวยงามกันเสียงการป้องกันที่ปลอดภัย |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬา Vairoud สนามเด็กเล่นกีฬาเกมกีฬา |
| ลักษณะเฉพาะ:: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมปลอดสิ่งแวดล้อมทุกสภาพอากาศ |
ลู่วิ่งยาง SPU กลางแจ้ง IAAF Certified
| ความหนา: | 13mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.2 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง mm: | 0.8 |
พื้นผิวไม้ในร่มกลางแจ้งพื้นผิวสนามบาสเก็ตบอล SPU ปลอดสารพิษเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 21% |
|---|---|
| ค่าสปริงกลับ: | 30% |
| ค่าสัมประสิทธิ์แรงเสียดทานแบบเลื่อน: | 0.53 |
พื้นสนามเทนนิสสีน้ำเงินดูดซับแรงกระแทกทนต่อการขัดถู
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | 30 |
ไม่มีการลอกพื้นสนามเทนนิสกลางแจ้งซิลิคอนโพลียูรีเทน
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
พื้นสนามเทนนิสในร่มของ ITF, พื้นสังเคราะห์สนามเทนนิสสีเขียว
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3มม |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวที่จุดตัด:: | 857 |
ความต้านทานการสึกหรอของพื้นผิวอะคริลิกสนามเทนนิสสังเคราะห์สีน้ำเงิน
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้น SPU เคลือบของเหลว, สนามบาสเก็ตบอลยางสังเคราะห์ในร่ม
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
| ลักษณะเฉพาะ:: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมปลอดสิ่งแวดล้อม |

