ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ spu acrylic sports flooring ] การจับคู่ 308 ผลิตภัณฑ์.
พื้นยางกีฬาเทนนิสโพลียูรีเทนซิลิคอนสีเขียวอมฟ้า
| วัสดุ: | ซิลิคอน PU, SPU, ซิลิคอนโพลียูรีเทน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามเด็กเล่น สนามกีฬา พื้นโรงยิม |
| สี: | สีแดง, สีเขียว, สีฟ้า, สีสดใสต่างๆให้เลือก |
SPU นอกพื้นสนามบาสเก็ตบอล IAAF Backyard Multi Sport Court
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความหนา:: | 5mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
พื้นผิวสนามบาสเก็ตบอลสีเขียวอะคริลิคกันน้ำกลางแจ้ง
| เกม:: | บาสเก็ตบอลแบดมินตันเทเบิลเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้ง SPU ไม่มีการเปลี่ยนสี
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | 30 |
CN-S02 พื้นสนามเทนนิสอะคริลิก Springback Layer สำหรับโรงเรียน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
พื้นสนามกีฬากลางแจ้ง RoHS พื้นสนามเทนนิสปลอดสารพิษ
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| ค่ารีบาวด์:: | 88 |
พื้นสนามเทนนิสซิลิคอน PU การหน่วงไฟระดับ 1 ยืดหยุ่น
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
พื้นสนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูรีเทน ISO9001 Anti Slide
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
พื้น SPU กันเสียง, พื้นบาสเก็ตบอลสังเคราะห์ IAAF
| ฟังก์ชั่น:: | การตกแต่งที่สวยงามกันเสียงการป้องกันที่ปลอดภัย |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬา Vairoud สนามเด็กเล่นกีฬาเกมกีฬา |
| ลักษณะเฉพาะ:: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมปลอดสิ่งแวดล้อมทุกสภาพอากาศ |
ผ่านการรับรองจากสนามเทนนิสอะคริลิก ITF SPU และพื้นไม่ลอก
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 8-10ปี |

