ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ spu acrylic sports flooring ] การจับคู่ 308 ผลิตภัณฑ์.
853% การยืดตัวที่จุดขาด CN-S02 SPU Tennis Sports Flooring for School
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
มูลค่า 88% ของ Rebound SPU Tennis Sports Flooring
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
CN-04-W Green Permeable Primer Stable และมีประสิทธิภาพ SPU Acrylic Basketball Flooring
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงินเข้มหรือปรับแต่งได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุในถัง/พาเลท |
ซิลิโคนโพลีรีเธนสนามเทนนิสพื้นเบาะยางยืด
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
ยางรองพื้นสนามเทนนิสอะครีลิค Rebound
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
พื้นผิวอะคริลิคสนามเทนนิสสีเขียว Green
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้นบาสเก็ตบอล SPU ขนาด 3.5mpa ต่อต้าน สไลด์กันน้ำสีแดงสำหรับสนามกีฬาของโรงเรียน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ความแข็ง 20 ℃: | 46 |
| การยืดตัวของแรงดึง: | 1108 |
Anti UV SPU Flooring ฮาร์ดท็อป ซอฟท์ลง ไม่มีการเปลี่ยนสี
| ฟังก์ชั่น:: | การป้องกันที่ปลอดภัยการตกแต่งที่สวยงาม |
|---|---|
| การประยุกต์ใช้:: | เกมกีฬาสนามบาสเก็ตบอลสนามเทนนิส |
| ลักษณะเฉพาะ:: | ทุกสภาพอากาศป้องกันรังสียูวีเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
พื้นยางเทนนิสโพลียูรีเทนซิลิคอนสีเขียวสีน้ำเงินทนรังสียูวี
| วัสดุ: | ซิลิคอน PU, SPU, ซิลิคอนโพลียูรีเทน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามเด็กเล่น สนามกีฬา พื้นโรงยิม |
| สี: | สีแดง, สีเขียว, สีฟ้า, สีสดใสต่างๆให้เลือก |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลสังเคราะห์ IAAF
| การทำงาน:: | กันน้ำ กันเสียง กันลื่น ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | สนามกีฬา, สนามเด็กเล่น |
| คุณสมบัติ:: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ปลอดจากสิ่งแวดล้อม |

