ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ spu acrylic sports flooring ] การจับคู่ 308 ผลิตภัณฑ์.
158 การยืดตัวของแรงดึง Silicon Pu Sports Flooring Rebound สูง Resilient
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
พื้นสนามเทนนิสกลางแจ้งยาง 1.12MPa ไม่มีการเปลี่ยนสี
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง:: | 1.12MPa |
| แพคเกจการขนส่ง:: | บาร์เรลและพาเลท |
พื้นสนามเทนนิส Spu ทนทานต่อสภาพอากาศกลางแจ้งที่สะดวกสบายพร้อม Itf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
พื้นผิวไม้ในร่มระดับมืออาชีพ SPU พื้นสนามบาสเก็ตบอล Antislip สีสันสดใส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 3mm-10mm |
| สี: | เขียว/น้ำเงิน |
IAAF อนุมัติซินথেติกซิลิคอน PU การเคลือบสีอะคริลิก สนามบาสเก็ตบอล
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เขียว/แดง/น้ำเงิน/เทา |
| ค่าสปริงแบ็ค: | 30% |
โครงการเคลือบอะคริลิคระโดดสูง ใช้ทุกสภาพอากาศ โครงการเทนนิสสปอร์ตคอร์ท พื้นสปอร์ตด้วย ITF
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |
Antislip Outdoor Athletic Flooring ซิลิโคนโพลียูรีเทนกันเสียง
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความหนา:: | 5mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
TB-201Base Primer SPU พื้นกีฬาเทนนิสปลอดสารพิษ
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
สนามเทนนิสพื้นสนามกีฬาสังเคราะห์
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
TB-205T พื้นไม้เทนนิส SPU ที่ทนต่อชั้นสำหรับโรงเรียน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

