ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ spu acrylic sports flooring ] การจับคู่ 308 ผลิตภัณฑ์.
ยางวิ่งชนิดแซนวิช ปลอดสารพิษ กันน้ำ กันเสียง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน, กีฬาลู่และลานและสระว่ายน้ำ |
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
โรงเรียนไม่จางหายยางวิ่งติดตามการดูดซึมช็อกป้องกัน Spikes
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.47mm |
|---|---|
| ค่าป้องกันการสไลด์ (bpn 20 ℃): | 47 |
| แรงดึง stength,mpa: | 1.11 |
ลู่วิ่งยางรีบาวด์สูงแบบเต็มรูปแบบกันน้ำสำหรับโรงเรียน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.37mm |
สนามเทนนิสซิลิคอน PU ที่มีผลงานดี
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 2.3มม |
ลู่วิ่งซิลิโคนโพลียูรีเทนทุกสภาพอากาศพร้อมรูปลักษณ์ที่ดี
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.48 |
ลู่วิ่งกีฬาที่ทนต่อรังสียูวีดูดซับแรงกระแทกโพลียูรีเทน
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งกีฬาโพลียูรีเทนสังเคราะห์สำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
แซนด์วิช ซิสต์ ทาร์ตาน ทราค
| ความหนา:: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ:: | ป้องกันการลื่นไถล |
| สี: | สีแดงสีเขียวสีฟ้า ฯลฯ |

