ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane outdoor artificial running track ] การจับคู่ 161 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามกีฬาซิลิคอนโพลียูรีเทน IAAF Shock Absorption
| เกม:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
| การดูดซับแรงกระแทก:: | 9% |
Iaaf อนุมัติพื้นรันเวย์ Athletic SPU จากผู้ผลิตมืออาชีพ
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน |
|---|---|
| ค่าป้องกันการเลื่อน: | 56 (พน.20) |
| ความแข็ง (ฝั่ง A), 20 ℃: | 47 |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยาง SPU กลางแจ้งไม่มีมลพิษ
| สี:: | แดงน้ำเงินเทาเหลืองและกำหนดเอง |
|---|---|
| ค่าป้องกันการสไลด์ (BPN 20ºC):: | 56 |
| วัสดุ:: | ซิลิคอนยูรีเทน |
พื้นผิวสนามบาสเก็ตบอลสีเขียวอะคริลิคกันน้ำกลางแจ้ง
| เกม:: | บาสเก็ตบอลแบดมินตันเทเบิลเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
6mm หนา SPU พื้น สีเขียว สนามบาสเก็ตบอลกลางแจ้ง โต๊ะเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนพียู |
|---|---|
| โครงสร้าง:: | สีรองพื้น ชั้นคุชชั่น ชั้นเสริมความแข็งแรง ชั้นทับหน้า |
| ความหนา:: | 3-10 มม. ฯลฯ สามารถปรับแต่งได้ |
Anti Slip Elastic SPU Flooring พื้นสนามบาสเก็ตบอลกลางแจ้งสีน้ำเงิน
| วัสดุ: | ซิลิคอนพียู |
|---|---|
| ความหนา:: | 3-8 มม. ฯลฯ สามารถปรับแต่งได้ |
| สี:: | สีแดง สีเขียว สีฟ้า สีเทา สามารถปรับแต่งได้ |
พื้นกีฬา PU กันเสียงดูดซับแรงกระแทกสูงทุกสภาพอากาศ
| เกม:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลสังเคราะห์ ISO ดูดซับแรงกระแทก
| เกม:: | บาสเก็ตบอลแบดมินตันเทเบิลเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
พื้นผิวอะคริลิคสนามเทนนิสสีเขียว Green
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้นสนามบาสเก็ตบอล SPU Backyard การดูดซับแรงกระแทก
| เกม:: | บาสเกตบอลวอลเลย์บอลแบดมินตันเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |

