ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane outdoor artificial running track ] การจับคู่ 161 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามกีฬากลางแจ้ง RoHS พื้นสนามเทนนิสปลอดสารพิษ
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| ค่ารีบาวด์:: | 88 |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลกลางแจ้งกันเสียง Silicon PU
| รับรอง:: | ITF, IAAF |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| ลักษณะเฉพาะ:: | ปลอดสารพิษป้องกันการลื่นทนทานไร้รอยต่อ |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลสังเคราะห์กลางแจ้ง Silicon PU
| เกม:: | พื้นสนามบาสเก็ตบอล |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| รับรอง:: | ITF, IAAF |
Cushion Rebounce Outdoor Multi Sport Court ซิลิโคนโพลียูรีเทน
| เกม:: | บาสเก็ตบอลวอลเลย์บอลแบดมินตันเทเบิลเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยางกลางแจ้ง ISO14001 ไม่มีฟอง
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
Gymnasiums Synthetic SPU พื้นวิ่ง Ordorless Anti UV
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
Wet Pour EPDM Crumb Flooring สารยึดเกาะยางโพลียูรีเทน PU Binder
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | กาวโครงสร้าง |
|---|---|
| สัณฐานวิทยา:: | อิมัลชันน้ำ |
| แอปพลิเคชัน:: | การก่อสร้าง |
พื้นยางบาสเก็ตบอลซิลิคอนโพลียูรีเทนทน UV สีสันสดใสกันน้ำ
| วัสดุ: | ซิลิคอน PU, SPU, ซิลิคอนโพลียูรีเทน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามเด็กเล่น สนามกีฬา พื้นโรงยิม |
| สี: | สีแดง, สีเขียว, สีฟ้า, สีสดใสต่างๆให้เลือก |

