ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane outdoor artificial running track ] การจับคู่ 161 ผลิตภัณฑ์.
ยางรองพื้นสนามเทนนิสอะครีลิค Rebound
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
0.52 ค่าสัมประสิทธิ์แรงเสียดทานเลื่อนซิลิคอน PU Sports Flooring 156 การยืดตัวแรงดึง
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
158 การยืดตัวของแรงดึง Silicon Pu Sports Flooring Rebound สูง Resilient
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
การรับรอง ITF พื้น Spu กลางแจ้ง / ในร่มทนทานสำหรับสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/น้ำเงิน/เขียว/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
การดูดซับแรงกระแทก SPU พื้นผิวสนามบาสเก็ตบอลพื้นผิวไม้สำหรับกลางแจ้งในร่ม
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 3mm-10mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 21% |
ไม่เป็นพิษ สปู เนื้อผงไม้ บาสเก็ตบอล คอร์ทพื้นสําหรับภายในและภายนอก
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | พื้นผิวไม้ |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
สนามกีฬากลางแจ้ง สนามกีฬายาง แบดมินตัน สนามบาสเกตบอล SPU พื้นกีฬา
| สี: | สีแดง / เขียว / น้ำเงิน / เหลือง สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
| แพ็คเกจ: | บาร์เรลและพาเลท |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยางสังเคราะห์ IAAF Anti Slip
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามเด็กเล่นสนามกีฬาและการแข่งขัน |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่นป้องกันความปลอดภัย ฯลฯ |
| ลักษณะเฉพาะ:: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมปลอดสิ่งแวดล้อม |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลสังเคราะห์ IAAF
| การทำงาน:: | กันน้ำ กันเสียง กันลื่น ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | สนามกีฬา, สนามเด็กเล่น |
| คุณสมบัติ:: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ปลอดจากสิ่งแวดล้อม |
พื้นสนามบาสเก็ตบอล SPU แบบปกติและป้องกันการซึมของภายนอกอาคาร
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |

