ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane outdoor artificial running track ] การจับคู่ 161 ผลิตภัณฑ์.
CN-S01 พื้นบาสเก็ตบอลกลางแจ้งฟื้นตัวสูง Level1 สารหน่วงไฟ
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
CN-S01 สนามบาสเก็ตบอลอัตราการฟื้นตัวของการบีบอัดกลางแจ้ง 90 สำหรับโรงเรียน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
CN-S01 พื้นบาสเก็ตบอลกลางแจ้งซิลิคอน PU 150 การยืดตัวของแรงดึงสำหรับโรงเรียน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
การยืดตัวแรงดึง 156 พื้นบาสเก็ตบอลซิลิโคนกลางแจ้งกันน้ำกันเสียง
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
Silicon PU Outdoor Athletic Flooring 95 อัตราการกู้คืนการบีบอัดสำหรับโรงเรียน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
สนามบาสเก็ตบอลประสิทธิภาพสูงกีฬากลางแจ้งพื้น SPU พร้อม Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เขียว/แดง/น้ำเงิน/เทา |
| ความหนา: | 3-10mm |
พื้นกีฬากลางแจ้งของ Silicon PU
| เกมบอล:: | บาสเก็ตบอลและพื้นกีฬาหลายประเภท |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่นป้องกันความปลอดภัย ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามเด็กเล่นสนามกีฬาและการแข่งขัน |
RoHS พื้นยางบาสเก็ตบอลกลางแจ้งซิลิโคนโพลียูรีเทน
| เกม:: | สนามบาสเกตบอล |
|---|---|
| ความหนา:: | 8mm |
| วัสดุ: | ซิลิคอนยูรีเทน |
2023 โครงการใหม่ จําหน่ายโรงงาน Outdoor Spu สนามบาสเก็ตบอล ความหนาสามารถปรับแต่ง
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เขียว/แดง/น้ำเงิน/เทา |
| ค่าสปริงแบ็ค: | 30% |
พื้นสนามเทนนิส Spu ทนทานต่อสภาพอากาศกลางแจ้งที่สะดวกสบายพร้อม Itf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |

