ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ isss tennis court acrylic surface ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามเทนนิส SPU , พื้นสนามกีฬากลางแจ้งสีน้ำเงิน
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| สารหน่วงไฟ:: | ชั้น 1 |
| แรงดึง:: | 3.2 |
พื้นสนามเทนนิสกลางแจ้งยาง 1.12MPa ไม่มีการเปลี่ยนสี
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง:: | 1.12MPa |
| แพคเกจการขนส่ง:: | บาร์เรลและพาเลท |
พื้นสนามเทนนิสในร่มของ ITF, พื้นสังเคราะห์สนามเทนนิสสีเขียว
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3มม |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวที่จุดตัด:: | 857 |
Anti Slip High Performance Cushion Rebounce Safety Protection การปกป้องความปลอดภัย การทาสีอะคริลิค พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |
พื้นสนามเทนนิสในร่มสีเขียวฉนวนกันความร้อน
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความหนา:: | 5mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
พื้นสนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูรีเทน ISO9001 Anti Slide
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
ITF Indoor Badminton Court Flooring, 5mm Acrylic Surface Badminton Court
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความหนา:: | 5mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
ITF Silicon PU พื้นสนามเทนนิสอะคริลิคปลอดสารพิษไม่จางหาย Anti Slide
| สี: | เขียว น้ำเงิน หรือปรับแต่งได้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงเรียน สนามกีฬา โรงยิม |
| มูลค่าของการตอบสนอง ,%: | 85 |
Outdoor Spu Acrylic Cushion สนามเทนนิส Non Aging
| สี: | สีฟ้าหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| มูลค่าการฟื้นตัว: | 82 |
| การดูดซับแรงกระแทก: | 7 |
พื้นสนามเทนนิส Spu Weatherable Waterproof Soundproof
| สี: | สีฟ้าหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |

