ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ isss tennis court acrylic surface ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
พื้นผิวอะคริลิคสนามเทนนิสสีเขียว Green
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
ความต้านทานการสึกหรอของพื้นผิวอะคริลิกสนามเทนนิสสังเคราะห์สีน้ำเงิน
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
High Rebound Silicon PU สนามเทนนิสพื้นผิวอะคริลิกปลอดสารพิษ
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ซิลิโคนโพลีรีเธนสนามเทนนิสพื้นเบาะยางยืด
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
สนามเทนนิสพื้นสนามกีฬาสังเคราะห์
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
พื้นสนามเทนนิสสีน้ำเงินดูดซับแรงกระแทกทนต่อการขัดถู
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | 30 |
ไม่มีการลอกพื้นสนามเทนนิสกลางแจ้งซิลิคอนโพลียูรีเทน
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
พื้นสนามเทนนิสกลางแจ้งของไอทีเอฟ
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
ยางรองพื้นสนามเทนนิสอะครีลิค Rebound
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
บัฟเฟอร์ 1.12MPa พื้นสนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูรีเทน
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง:: | 1.12MPa |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |

