ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ isss tennis court acrylic surface ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
โครงการเคลือบกันน้ําสีอะคริลิค SPU ดินสําหรับสนามเทนนิสมืออาชีพ
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| มูลค่าของการรีบาวด์: | 88% |
CN-S01 ซิลิคอน PU เทนนิสสังเคราะห์พื้นอะครีลิค 26 Springback For School
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
สนามเทนนิสซิลิคอน PU ที่มีผลงานดี
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 2.3มม |
CN-S02 พื้นสนามเทนนิส Silicon PU พร้อมการซึมผ่านของน้ำ 0 มม. / นาที
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
สนามเทนนิสพื้นสังเคราะห์ดูดซับแรงกระแทกกันน้ำยืดหยุ่น
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
การรับรอง ITF พื้น Spu กลางแจ้ง / ในร่มทนทานสำหรับสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/น้ำเงิน/เขียว/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
พื้นสนามกีฬากลางแจ้ง RoHS พื้นสนามเทนนิสปลอดสารพิษ
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| ค่ารีบาวด์:: | 88 |
พื้นกีฬาเทนนิสอะคริลิค SPU สีแดงกันน้ำกันลื่น
| สี: | สีต่างๆหรือคุณสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| มูลค่าของการตอบสนอง%: | 82 |
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 8 |
พื้นสนามกีฬายางยืดหยุ่น พร้อมหมอนพูฟเฟอร์และชั้นเคลือบชั้นบนแอคริลิค
| วัสดุ: | SPU อาคริลิค |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีฟ้า/สีเทา/สีม่วง |
| ความหนา: | 3mm-10mm |

