ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ spu acrylic sports flooring ] การจับคู่ 308 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามบาสเก็ตบอลพื้นผิวไม้ทน UV กลางแจ้งพร้อม Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | พื้นผิวไม้ |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
สนามเทนนิสพื้นสังเคราะห์ดูดซับแรงกระแทกกันน้ำยืดหยุ่น
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ลู่วิ่งยาง SPU ความหนา 13 มม. ปลอดสารพิษ
| ความหนา: | 13 |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 35.6 |
| การเปลี่ยนรูปแนวตั้ง mm: | 0.8mm |
ITF ยาง SPU พื้นสปิติก พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| มูลค่าของการรีบาวด์: | 88% |
| การกระชับกระชับกระชับ: | 76n |
สนามกีฬา ซิลิคอน PU สปอร์ตพื้นสําหรับสนามบาสเก็ตบอลและสนามเทนนิส
| สี: | สีแดง / เขียว / น้ำเงิน / เหลือง สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
| แพ็คเกจ: | บาร์เรลและพาเลท |
การรับรอง ITF พื้น Spu กลางแจ้ง / ในร่มทนทานสำหรับสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/น้ำเงิน/เขียว/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
Anti Slip High Performance Cushion Rebounce Safety Protection การปกป้องความปลอดภัย การทาสีอะคริลิค พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |
โปรแกรมการทาสีอะคริลิค พื้นยาง พื้นสนามเทนนิสภายใน
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีฟ้า/สีเทา/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |
0.035 Wearability Silicon PU พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
ITF CN-S02 พื้นไม้ซิลิกอน PU และชั้นทนและฐานคอนกรีตและพื้นเทนนิสรองพื้นชนิดซึมผ่าน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

