ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ spu acrylic sports flooring ] การจับคู่ 308 ผลิตภัณฑ์.
CN-S01 การยืดตัวแรงดึง 95% พื้นบาสเก็ตบอล PU ซิลิโคนปลอดสารพิษ
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
พื้นสนามเทนนิสซิลิคอน PU กันเสียงพร้อมความต้านทานแรงดึง 2.7mpa
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
Self Knot Pattern SPU พื้นรันเวย์กันน้ำ Rebound สูง Soundproof
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| ความหนา: | 13mm |
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 35.1 |
พื้นรันเวย์ SPU กันน้ำ ทนต่อสภาพอากาศ 13mm
| สี: | แดง เขียว น้ำเงิน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน |
| การทำงาน: | กันลื่น, กันน้ำ, รีบาวด์สูงและป้องกัน Spikes |
บัฟเฟอร์ 1.12MPa พื้นสนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูรีเทน
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง:: | 1.12MPa |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
พื้นสนามกีฬายางยืดหยุ่น พร้อมหมอนพูฟเฟอร์และชั้นเคลือบชั้นบนแอคริลิค
| วัสดุ: | SPU อาคริลิค |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีฟ้า/สีเทา/สีม่วง |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
พื้นกีฬาเทนนิสซิลิคอน PU เหมาะสำหรับกลางแจ้ง
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | 9% |
| แรงเสียดทานสไลด์: | 68% |
CN-S02 พื้นสนามเทนนิส Silicon PU พร้อมการซึมผ่านของน้ำ 0 มม. / นาที
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ศูนย์กีฬา ลู่วิ่งยาง RoHS IAAF EPDM Jogging Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
โครงการเคลือบกันน้ําสีอะคริลิค SPU ดินสําหรับสนามเทนนิสมืออาชีพ
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| มูลค่าของการรีบาวด์: | 88% |

