ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ spu acrylic sports flooring ] การจับคู่ 308 ผลิตภัณฑ์.
สนามเทนนิสสปูแอคริลิกทนทาน สําหรับห้องกีฬา พื้นห้องออกกําลังกาย
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เขียว/แดง/น้ำเงิน/เทา |
| มูลค่าของการรีบาวด์: | 88% |
Iaaf อนุมัติพื้นรันเวย์ Athletic SPU จากผู้ผลิตมืออาชีพ
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน |
|---|---|
| ค่าป้องกันการเลื่อน: | 56 (พน.20) |
| ความแข็ง (ฝั่ง A), 20 ℃: | 47 |
ใบรับรอง Iaaf มาตรฐานสากล SPU Runway Flooring Professional
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน |
| ความหนา: | 13มม |
สนามบาสเก็ตบอลในสนามโรงเรียนที่โดดเด่น Rebounce SPU Cushion กันลื่นไถล
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เขียว/แดง/น้ำเงิน/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
พื้นผิวไม้กันน้ำซิลิคอน PU พื้นสนามบาสเก็ตบอลกลางแจ้ง
| ความหนา: | 3mm-10mm |
|---|---|
| สี: | พื้นผิวไม้ |
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
ITF พื้นสนามเทนนิสยืดหยุ่นที่มีชั้นหมอนพูฟเฟอร์และชั้นเคลือบชั้นบนแอคริลิค
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
สนามเทนนิสเบาะอะครีลิคสีฟ้าอ่อนไม่เป็นพิษสูงการยึดเกาะ Weatherability
| การยืดตัวที่จุดขาด%: | 850 |
|---|---|
| แรงดึง,mpa: | 1.9 |
| ความสามารถในการสวมใส่: | 0.03 |
ลู่วิ่งสังเคราะห์ SPU แบบกำหนดเองสวมทนความหนา 13 มม
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน |
| ความหนา: | 13มม |
พื้นเทนนิสซิลิโคน PU เบาะรองนั่งอะคริลิกพร้อมแรงเสียดทาน 73 สไลด์
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
โครงสร้างวิทยาศาสตร์ ป้องกันการบาดเจ็บทางกีฬาอย่างมีประสิทธิภาพ สนามบาสเกตบอลที่มีใบรับรอง Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 3mm-10mm |
| ค่าสปริงแบ็ค: | 30% |

