ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ red polyurethane running track ] การจับคู่ 215 ผลิตภัณฑ์.
สีแดง EPDM Granule PU Running Track เทสารโพลียูรีเทนแบบเต็ม
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. หรือความหนาตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
CE โพลียูเรธาน สายวิ่ง 13 มิลลิเมตร สายวิ่งสังเคราะห์
| เกมส์:: | พื้นกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >40% |
EPDM Granule Red PU Running Track Full Pour Polyurethane Binder สารเชื่อมพอลยูเรเทน
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา: | 13 มม. หรือความหนาตามคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
ลู่วิ่งกีฬาโพลียูรีเทนสังเคราะห์สำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
เม็ดยาง EPDM ลู่วิ่งยางสีแดงสำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
9 มม แอนติสกีด พียู รันิ่งทราค โพลียูเรเทนยาง รันิ่งทราค
| สี: | สีแดง สีเขียว สีเหลือง และสีฟ้า |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 38.9-40.1 |
| แรงดึง: | 0.4-0.8 |
ลู่วิ่งเทียมโพลียูรีเทนปลอดสารพิษมลพิษระบายอากาศฟรี
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/เหลือง/น้ำเงิน |
| ความหนา: | 13มม |
ลู่วิ่ง SPU กันลื่นกลางแจ้งขนาด 13 มม. พร้อม Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ลู่วิ่งและลู่วิ่งโพลียูรีเทน
| การใช้งาน:: | สนามกีฬาสังเคราะห์ |
|---|---|
| สี:: | แดง น้ำเงิน ฯลฯ |
| ประเภท: | ลู่วิ่งกีฬายาง PU |
ลู่วิ่งกีฬาที่ทนต่อรังสียูวีดูดซับแรงกระแทกโพลียูรีเทน
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |

