ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ red polyurethane running track ] การจับคู่ 215 ผลิตภัณฑ์.
พื้นลอยทางวิ่งแบบสังเคราะห์แบบ Full PUR Outdoor EPDM Wet Pour
| การทำงาน:: | ป้องกันความปลอดภัย กันน้ำ กันลื่น ตกแต่ง |
|---|---|
| สี:: | แดง น้ำเงิน ฯลฯ |
| ความหนา:: | 13มม |
ลู่วิ่ง / พื้นรันเวย์ PU ก่อสร้างง่าย
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
| น้ำมันเบนซิน: | ไม่มี เช็คเอาท์ |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สีแดง
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
โรงเรียนไม่จางหายยางวิ่งติดตามการดูดซึมช็อกป้องกัน Spikes
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.47mm |
|---|---|
| ค่าป้องกันการสไลด์ (bpn 20 ℃): | 47 |
| แรงดึง stength,mpa: | 1.11 |
ยางวิ่งชนิดแซนวิช ปลอดสารพิษ กันน้ำ กันเสียง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน, กีฬาลู่และลานและสระว่ายน้ำ |
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
ลู่วิ่งยางรีบาวด์สูงแบบเต็มรูปแบบกันน้ำสำหรับโรงเรียน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.37mm |
ลู่วิ่งยาง 13 มม. ลู่วิ่งสีแดงปลอดสารพิษ
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่งยาง SPU ความหนา 13 มม. ปลอดสารพิษ
| ความหนา: | 13 |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 35.6 |
| การเปลี่ยนรูปแนวตั้ง mm: | 0.8mm |
ยางซิลิโคนโพลียูเรียลู่วิ่งพ่นเคลือบซึมผ่านได้ปลอดสารพิษ
| สี: | แดงหรือเขียวหรือน้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
ลู่วิ่ง Sandwich Athletic 13 มม. กันน้ำ กันเสียง กันลื่น
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |

