ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane rubber jogging track ] การจับคู่ 33 ผลิตภัณฑ์.
9 มม แอนติสกีด พียู รันิ่งทราค โพลียูเรเทนยาง รันิ่งทราค
| สี: | สีแดง สีเขียว สีเหลือง และสีฟ้า |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 38.9-40.1 |
| แรงดึง: | 0.4-0.8 |
ยางวิ่งลู่วิ่ง 10 มม. สีต้านทานพื้นผิว EPDM
| ความหนา:: | 10mm |
|---|---|
| สี::: | ที่กำหนดเอง |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
สนามเด็กเล่นยางลู่วิ่งหนา 13 มม. สำหรับ Outdoor
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx
| เกม:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35.8% |
ศูนย์กีฬา ลู่วิ่งยาง RoHS IAAF EPDM Jogging Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
พื้นลอยทางวิ่งแบบสังเคราะห์แบบ Full PUR Outdoor EPDM Wet Pour
| การทำงาน:: | ป้องกันความปลอดภัย กันน้ำ กันลื่น ตกแต่ง |
|---|---|
| สี:: | แดง น้ำเงิน ฯลฯ |
| ความหนา:: | 13มม |
ยางวิ่งชนิดแซนวิช ปลอดสารพิษ กันน้ำ กันเสียง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน, กีฬาลู่และลานและสระว่ายน้ำ |
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
IAAF ลู่วิ่งสังเคราะห์
| เกม:: | การวิ่งแบบแอ ธ เลติก |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | Safety Protetion, Anti-Static, ฉนวนกันความร้อน |
| สี:: | แดงน้ำเงิน ฯลฯ |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
CE โพลียูเรธาน สายวิ่ง 13 มิลลิเมตร สายวิ่งสังเคราะห์
| เกมส์:: | พื้นกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >40% |

