ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ blue outdoor playground rubber flooring ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
พื้นลอยทางวิ่งแบบสังเคราะห์แบบ Full PUR Outdoor EPDM Wet Pour
| การทำงาน:: | ป้องกันความปลอดภัย กันน้ำ กันลื่น ตกแต่ง |
|---|---|
| สี:: | แดง น้ำเงิน ฯลฯ |
| ความหนา:: | 13มม |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
สายวิ่งยางสังเคราะห์ การปกป้องสิ่งแวดล้อม
| เกมส์:: | ลู่วิ่งกรีฑา, รันเวย์กรีฑา |
|---|---|
| การทำงาน:: | การป้องกันความปลอดภัย, สถิตย์, ฉนวนกันความร้อน |
| สี:: | แดง, น้ำเงิน, เหลือง, เขียว |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สีแดง
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยาง 13 มม. ลู่วิ่งสีแดงปลอดสารพิษ
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ลู่วิ่ง PU แบบเต็มความต้านทานรังสียูวีพร้อมใบรับรอง Iaaf
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/เหลือง/น้ำเงิน |
| น้ำมันเบนซิน: | ไม่มี เช็คเอาท์ |
ลู่วิ่งกันน้ำ 400 ม.
| การยืดเมื่อขาด: | 138.6% |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มม. ความหนาต่อคำขอ |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
IAAF พื้นกีฬากีฬาสังเคราะห์ยางแซนวิชลู่วิ่ง
| ความหนา:: | 13 มม. หรือปรับแต่งตามคำขอ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ:: | ทนทาน/ทนต่อรังสียูวี/ป้องกันการลื่นไถล |
| สี: | แดง เขียว น้ำเงิน ฯลฯ |
แซนด์วิช ซิสต์ ทาร์ตาน ทราค
| ความหนา:: | 13 มม. หรือตามคำขอ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ:: | ป้องกันการลื่นไถล |
| สี: | สีแดงสีเขียวสีฟ้า ฯลฯ |

