ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ sport flooring epdm rubber granules ] การจับคู่ 187 ผลิตภัณฑ์.
ลู่วิ่งยาง SPU กลางแจ้ง IAAF Certified
| ความหนา: | 13mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.2 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง mm: | 0.8 |
CE PU Rubber Running Track ระบบแซนวิชต้านทานสภาพอากาศ Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ยางวิ่งชนิดแซนวิช ปลอดสารพิษ กันน้ำ กันเสียง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน, กีฬาลู่และลานและสระว่ายน้ำ |
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
ลู่วิ่งยางรีบาวด์สูงแบบเต็มรูปแบบกันน้ำสำหรับโรงเรียน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.37mm |
ตัวทำละลายสารยึดเกาะยางโพลียูรีเทนการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
| ฟังก์ชันพันธะ:: | กาวโครงสร้าง |
|---|---|
| สัณฐานวิทยา:: | อิมัลชันน้ำ |
| การยืดตัวของแรงดึง:: | 103.6% |
โรงเรียนไม่จางหายยางวิ่งติดตามการดูดซึมช็อกป้องกัน Spikes
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.47mm |
|---|---|
| ค่าป้องกันการสไลด์ (bpn 20 ℃): | 47 |
| แรงดึง stength,mpa: | 1.11 |
สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม ราคาที่สามารถแข่งขันได้ ซิลิคอน PU Outdoor Multi Court Rubber Sports Cout Flooring
| วัสดุ: | เม็ด EPDM |
|---|---|
| ค่าสปริงกลับ: | 30% |
| ค่าสัมประสิทธิ์แรงเสียดทานแบบเลื่อน: | 0.53 |
วัสดุยางสังเคราะห์ แบบรองรับจาก IAAF แบบแซนวิช
| ค่าป้องกันการเลื่อน:: | 56 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง (MPa): | 1.12 |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
ลู่วิ่ง / พื้นรันเวย์ PU ก่อสร้างง่าย
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
| น้ำมันเบนซิน: | ไม่มี เช็คเอาท์ |
IAAF อนุมัติ Sky Blue EPDM Broadcasting Sandwich System ลู่วิ่งยางแข็งแรง
| สี:: | แดง,เขียว,น้ำเงิน |
|---|---|
| ความหนา:: | 13 มิลลิเมตร หรือปรับความหนา |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | 38.9% |

