ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ sport flooring epdm rubber granules ] การจับคู่ 187 ผลิตภัณฑ์.
พื้นยาง Play Park ทนต่อโอโซน Anti UV
| วัสดุ:: | EPDM, สารยึดเกาะ PU |
|---|---|
| อัตราส่วนผสม:: | สารยึดเกาะ PU : เม็ด EPDM = 1 กก. : 5.5 กก. หรือ 1 กก.:6 กก. |
| เนื้อหาเม็ดยาง:: | 10%, 12%, 14%, 20%, 22%, 25%, 35%, ฯลฯ |
Non Radiation Rubber EPDM Granules พื้นโรงยิมในร่มดูดซับแรงกระแทก
| สี: | สีดำพร้อมเม็ด EPDM |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ป้องกันการสั่นสะเทือน |
| ชื่อ: | เสื่อออกกำลังกายยาง |
เสื่อยิมยางกันเสียงรบกวนทรงสี่เหลี่ยมป้องกันการสั่นสะเทือน
| สี: | สีชมพูกับเม็ด epdm |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ป้องกันการสั่นสะเทือน |
| ชื่อ: | เสื่อออกกำลังกายยาง |
โรงเรียนหลังบ้านพื้นยาง, ดิน EPDM สีเหลือง
| วัสดุ: | EPDM, สารยึดเกาะ PU |
|---|---|
| อัตราส่วนผสม:: | PU Binder : เม็ด EPDM = 1 กก. : 5.5 กก. หรือ 1 กก.: 6 กก |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
การคุ้มกันความปลอดภัย สบาย ยาง EPDM Granule สําหรับสนามเด็กเล่น
| วัสดุ: | เม็ด EPDM |
|---|---|
| อัตราการกู้คืนการบีบอัด: | 98.5% |
| ค่าสปริงกลับ: | 26 มม |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ IAAF ป้องกันการลื่นไถล PU Binder และ EPDM Granules Rubber Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
Liquid Crumb Rubber Polyurethane Binder เม็ด EPDM พื้นสนามเด็กเล่น
| โครงสร้างวัสดุ:: | 200 กก. / บาร์เรล / 250 กก. / บาร์เรล |
|---|---|
| ค่า Springback:: | 26mm |
| การประยุกต์ใช้:: | อาคารพาณิชย์ |
สนามเด็กเล่นเสื่อสนามเด็กเล่นกลางแจ้ง ISO14001 ปลอดสารพิษ
| วัสดุ: | EPDM, สารยึดเกาะ PU |
|---|---|
| อัตราส่วนผสม:: | PU:EPDM = 1 กิโลกรัม5.5กิโลกรัมหรือ 1กิโลกรัม:6กิโลกรัม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
ยางวิ่งลู่วิ่ง 10 มม. สีต้านทานพื้นผิว EPDM
| ความหนา:: | 10mm |
|---|---|
| สี::: | ที่กำหนดเอง |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
ยางกัน UV EPDM สามารถใช้ได้ในสนามเด็กเล่น / สวนสนุก / สวนสนุก
| วัสดุ: | เม็ด EPDM |
|---|---|
| อัตราการกู้คืนการบีบอัด: | 98.5% |
| ค่าสปริงแบ็ค: | 26 มม |

