ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ red polyurethane running track ] การจับคู่ 215 ผลิตภัณฑ์.
ความต้านทานการสึกหรอของพื้นผิวอะคริลิกสนามเทนนิสสังเคราะห์สีน้ำเงิน
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
13 มม Iaaf ยอมรับ EPDM ยาง Granule เองมึนแบบผสม PU พื้นทางเดิน
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/เหลือง/น้ำเงิน |
| ความหนา: | 13มม |
พื้นสนามบาสเก็ตบอล SPU Backyard การดูดซับแรงกระแทก
| เกม:: | บาสเกตบอลวอลเลย์บอลแบดมินตันเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
สนามหลังบ้านสีน้ำเงิน Multi Sport Court Anti Slip UV Resistant
| เกม:: | พื้นกีฬาต่างๆบาสเก็ตบอลวอลเลย์บอลแบดมินตันเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยางสังเคราะห์ IAAF Anti Slip
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามเด็กเล่นสนามกีฬาและการแข่งขัน |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่นป้องกันความปลอดภัย ฯลฯ |
| ลักษณะเฉพาะ:: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมปลอดสิ่งแวดล้อม |
สนามเทนนิสพื้นสนามกีฬาสังเคราะห์
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
พื้นผิวอะคริลิคสนามเทนนิสสีเขียว Green
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
ดูดซับแรงกระแทกและลดการบาดเจ็บที่ข้อเท้า ข้อต่อ และเอ็น พื้นสนามบาสเก็ตบอล SPU
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
30 Springback Value SPU พื้นสนามบาสเก็ตบอล
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
0.53 พื้นบาสเก็ตบอล SPU ค่าสัมประสิทธิ์แรงเสียดทานเลื่อน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

