ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ red polyurethane running track ] การจับคู่ 215 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามกีฬากลางแจ้ง RoHS พื้นสนามเทนนิสปลอดสารพิษ
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| ค่ารีบาวด์:: | 88 |
พื้นผิวสนามบาสเก็ตบอลสีเขียวอะคริลิคกันน้ำกลางแจ้ง
| เกม:: | บาสเก็ตบอลแบดมินตันเทเบิลเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
พื้นผิวไม้นอกพื้นสนามบาสเก็ตบอลกันเสียง
| เกม:: | บาสเก็ตบอลแบดมินตันเทเบิลเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลกลางแจ้งกันเสียง Silicon PU
| รับรอง:: | ITF, IAAF |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| ลักษณะเฉพาะ:: | ปลอดสารพิษป้องกันการลื่นทนทานไร้รอยต่อ |
พื้นบาสเก็ตบอลคริสตัลรีบาวด์สูงกันน้ำกันเสียง Anti UV
| สี: | แดง, เขียว, น้ำเงินหรือปรับแต่งได้ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
| ความหนา: | 8 มม. หรือคุณสามารถปรับแต่งได้ |
ความยืดหยุ่นระดับมืออาชีพและความต้านทานการสึกหรอที่ยอดเยี่ยมและฟังก์ชั่นพื้นตกแต่งพื้นบาสเก็ตบอล
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
CN-S04 พื้นสนามบาสเก็ตบอลคริสตัลและกันน้ำและกันเสียง
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
กัน UV สีสันและสร้างง่าย พื้นสนามบาสเก็ตบอลสําหรับโรงเรียน
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เขียว/แดง/น้ำเงิน/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยางกลางแจ้ง ISO14001 ไม่มีฟอง
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |

