ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane athletic running tracks ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
พื้นผิวอะคริลิคสนามเทนนิสสีเขียว Green
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
13 มม Iaaf ยอมรับ EPDM ยาง Granule เองมึนแบบผสม PU พื้นทางเดิน
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/เหลือง/น้ำเงิน |
| ความหนา: | 13มม |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |
ความต้านทานการสึกหรอของพื้นผิวอะคริลิกสนามเทนนิสสังเคราะห์สีน้ำเงิน
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
ยางรองพื้นสนามเทนนิสอะครีลิค Rebound
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยางกลางแจ้ง ISO14001 ไม่มีฟอง
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
การรับรอง ITF พื้น Spu กลางแจ้ง / ในร่มทนทานสำหรับสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/น้ำเงิน/เขียว/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
โครงการเคลือบอะคริลิคระโดดสูง ใช้ทุกสภาพอากาศ โครงการเทนนิสสปอร์ตคอร์ท พื้นสปอร์ตด้วย ITF
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |
สนามเทนนิสซิลิคอน PU ที่มีผลงานดี
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 2.3มม |
พื้นสนามเทนนิสในร่มของ ITF, พื้นสังเคราะห์สนามเทนนิสสีเขียว
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3มม |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวที่จุดตัด:: | 857 |

