ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane athletic running tracks ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
พื้นรันเวย์ยาง SPU บัฟเฟอร์เด้งกลับอย่างมีประสิทธิภาพและประสิทธิภาพที่ทนทาน
| ความหนา: | 13mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.2 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง mm: | 0.8 |
พื้นกีฬา PU กันเสียงดูดซับแรงกระแทกสูงทุกสภาพอากาศ
| เกม:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
พื้นผิวสนามบาสเก็ตบอลสีเขียวอะคริลิคกันน้ำกลางแจ้ง
| เกม:: | บาสเก็ตบอลแบดมินตันเทเบิลเทนนิส ฯลฯ |
|---|---|
| ฟังก์ชั่น:: | กันน้ำกันเสียงกันลื่น ฯลฯ |
| การประยุกต์ใช้:: | สนามกีฬาสนามกีฬา |
พื้นสนามกีฬาในร่ม 3.5Mpa พื้นสนามบาสเก็ตบอลพื้นกันลื่น
| เกมบอล:: | บาสเก็ตบอล และพื้นกีฬาหลายประเภท |
|---|---|
| ปฏิบัติการ:: | กันน้ํา ป้องกันเสียง ป้องกันการลื่น ป้องกันความปลอดภัย เป็นต้น |
| คุณสมบัติ:: | สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม |
สนามกีฬา ซิลิคอน PU สปอร์ตพื้นสําหรับสนามบาสเก็ตบอลและสนามเทนนิส
| สี: | สีแดง / เขียว / น้ำเงิน / เหลือง สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
| แพ็คเกจ: | บาร์เรลและพาเลท |
เม็ดยาง EPDM ปลอดสารพิษขนาด 4 มม. เทลงในที่
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เม็ด EPDM เม็ดยาง EPDM อนุภาค EPDM ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | สนามเด็กเล่น, สนามกีฬา, ลู่วิ่ง, ถมหญ้าเทียม |
| ใบรับรอง:: | RoHS ,,CE ISO9001 และ ISO14001, SGS, etc |
พื้นยาง EPDM ทน UV ปูพื้นกลางแจ้งปลอดภัยสำหรับเด็ก 2 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | พื้น EPDM, พื้นยาง EPDM, พื้นสนามเด็กเล่น |
|---|---|
| โครงสร้างผลิตภัณฑ์::: | สารยึดเกาะ PU และ EPDM เทเข้าที่ |
| แอปพลิเคชัน:: | สนามเด็กเล่น ลู่วิ่ง ลู่วิ่ง |
ซิลิโคนโพลีรีเธนสนามเทนนิสพื้นเบาะยางยืด
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้นสนามกีฬากลางแจ้ง RoHS พื้นสนามเทนนิสปลอดสารพิษ
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| ค่ารีบาวด์:: | 88 |
สนามเทนนิสพื้นสนามกีฬาสังเคราะห์
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |

