ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ outdoor playground rubber flooring ] การจับคู่ 159 ผลิตภัณฑ์.
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ IAAF ป้องกันการลื่นไถล PU Binder และ EPDM Granules Rubber Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
พื้นลอยทางวิ่งแบบสังเคราะห์แบบ Full PUR Outdoor EPDM Wet Pour
| การทำงาน:: | ป้องกันความปลอดภัย กันน้ำ กันลื่น ตกแต่ง |
|---|---|
| สี:: | แดง น้ำเงิน ฯลฯ |
| ความหนา:: | 13มม |
สายวิ่งยางสังเคราะห์ การปกป้องสิ่งแวดล้อม
| เกมส์:: | ลู่วิ่งกรีฑา, รันเวย์กรีฑา |
|---|---|
| การทำงาน:: | การป้องกันความปลอดภัย, สถิตย์, ฉนวนกันความร้อน |
| สี:: | แดง, น้ำเงิน, เหลือง, เขียว |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สีแดง
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยาง 13 มม. ลู่วิ่งสีแดงปลอดสารพิษ
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
SPU Sports Flooring ลู่วิ่งที่ทนต่อสภาพอากาศความหนา 13 มม.
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
พื้น SPU กันเสียงสำหรับวัสดุปูพื้นลู่วิ่งแซนวิช
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
สนามกีฬาบาสเก็ตบอล PU หนา 5 มม. สนามกีฬา
| วัสดุ: | ซิลิคอน PU, ซิลิคอนโพลียูรีเทน, การเคลือบ SPU |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เทนนิส บาสเก็ตบอล แบดมินตัน วอลเลย์บอล ฯลฯ |
| โครงสร้าง:: | ไพรเมอร์ ชั้นคุชชั่น ชั้นเสริมความแข็งแรง ชั้นทับหน้า |

