ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ iaaf athletic running track ] การจับคู่ 263 ผลิตภัณฑ์.
Iaaf ได้รับการรับรองทุกสภาพอากาศ 13 มม. แอ ธ เลติก PU ลู่วิ่ง / พื้นรันเวย์
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 38.9%-40.1% |
ลู่วิ่งยาง EPDM ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่น, การวิ่งกรีฑา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
SPU Sports Flooring ลู่วิ่งที่ทนต่อสภาพอากาศความหนา 13 มม.
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
โรงเรียนที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม IAAF Running Track Anti Static
| ค่าป้องกันการเลื่อน: | 56 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง (MPa): | 1.12MPa |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
ลู่วิ่ง EPDM กันเสียง, ลู่วิ่งกีฬา 13 มม.
| เกม:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งสังเคราะห์สำหรับกรีฑาพื้นผิวเทียมทุกสภาพอากาศสำหรับลู่และลาน
| การใช้งาน:: | กรีฑาลู่วิ่งและสนามกีฬา |
|---|---|
| สี:: | สีแดง สีฟ้า สีเขียว สีเหลือง เป็นต้น |
| ลักษณะ:: | สนามวิ่งยาง PU |
พื้น SPU กันเสียงสำหรับวัสดุปูพื้นลู่วิ่งแซนวิช
| ความหนา: | 13 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แรงดึง Mpa ≥:: | 0.8 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 1.74มม |
สนามวิ่งยางแบบ Self Knot ที่มีประสิทธิภาพสูง สําหรับสถานที่ฝึกอบรมการกีฬาลุย
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | > 38.9% |
ลู่วิ่งสังเคราะห์ ITF , ลู่วิ่งกีฬาปลอดสารพิษ Non
| เกมส์:: | ลู่วิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |

