ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ iaaf athletic running track ] การจับคู่ 263 ผลิตภัณฑ์.
สนามเด็กเล่นยางลู่วิ่งหนา 13 มม. สำหรับ Outdoor
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
Anti Spike สีขาว Track วิ่ง PU Track วิ่งด้วยใบรับรอง Iaaf
| สี: | สีแดง, สีเหลือง, สีฟ้า, สีเขียว |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| อัตราการดูดซึมแรงกระแทก, %: | 38.9-40.1 |
ลู่วิ่งสังเคราะห์ SPU สำหรับการก่อสร้างโรงเรียนพร้อมใบรับรอง Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.8% |
CE PU Rubber Running Track ระบบแซนวิชต้านทานสภาพอากาศ Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
พื้นกีฬาสังเคราะห์ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 1.12Mpa ลู่วิ่งสาธารณะ
| ค่าป้องกันการสไลด์:: | 56 |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง (MPa): | 1.12 |
| ความหนา:: | 13 มม. หรือแบบกำหนดเอง |
พื้นลู่วิ่ง IAAF สนามเด็กเล่นพื้นผิวเม็ดยาง EPDM
| สี:: | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ม่วง, ส้ม, ปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | EPDM: PU=1:5.5 หรือ 1:6 |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5mm-5.0mm, 1-4mm, 2-4mm, 3-5mm, 2-4mm |
เม็ดยาง EPDM ลู่วิ่งยางสีแดงสำหรับสนามเด็กเล่น
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
สนามวิ่งโรงเรียนมัธยม 8 มม สนามวิ่งกันน้ํา
| เกมส์:: | รันเวย์ |
|---|---|
| ความหนา:: | 8 มิลลิเมตร 10 มิลลิเมตร 13 มิลลิเมตร |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |

