ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ athletic pu running track ] การจับคู่ 197 ผลิตภัณฑ์.
ลู่วิ่งซิลิโคนโพลียูรีเทนทุกสภาพอากาศพร้อมรูปลักษณ์ที่ดี
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.48 |
ลู่วิ่ง SPU กันลื่นกลางแจ้งขนาด 13 มม. พร้อม Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 13มม |
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน |
ลู่วิ่งยางรีบาวด์สูงแบบเต็มรูปแบบกันน้ำสำหรับโรงเรียน
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 8-10 ปี |
| การเสียรูปในแนวตั้ง: | 1.37mm |
ลู่วิ่ง Full Pur Self Knot Spu ปลอดสารพิษ สำหรับในร่ม กลางแจ้ง
| วัสดุ: | SPU |
|---|---|
| การใช้งาน: | ในร่มกลางแจ้ง |
| คุณสมบัติ: | เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
แข็งแรง ทนทานต่อสภาพอากาศ พื้น PU Runway 13มม
| วัสดุ: | ปู |
|---|---|
| ด้านสิ่งแวดล้อม: | ไม่มีกลิ่น ปลอดสารพิษ |
| ความต้านแรงดึง MPa: | 0.8 |
สารยึดเกาะโพลียูรีเทนแบบกันน้ำสำหรับลู่วิ่ง
| ฟังก์ชันขอบเขต: | กาวโครงสร้าง |
|---|---|
| สัณฐานวิทยา: | อิมัลชันน้ำ |
| แอปพลิเคชัน: | สนามเด็กเล่น โรงเรียน อาคารพาณิชย์ |
ลู่วิ่งยาง SPU กลางแจ้ง IAAF Certified
| ความหนา: | 13mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | 35.2 |
| การเสียรูปในแนวตั้ง mm: | 0.8 |
Polyurethane Rubber Athletic Track ป้องกันรังสียูวีเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
| ความหนา: | 14mm |
|---|---|
| การดูดซับแรงกระแทก: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน: | 0.56 |
สนามวิ่งถุงยางกลางแจ้งแบบ Full PUR สินค้าทุกสภาพอากาศ
| ความหนา:: | 13 มม. หรือปรับแต่งตามคำขอ |
|---|---|
| สี: | สีแดง สีเขียว สีฟ้า กำหนดเอง สีแดง หรือกำหนดเอง |
| ลักษณะเฉพาะ:: | ทนต่อรังสียูวี, ป้องกันการลื่นไถล, การดูดซับแรงกระแทก |

