ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ all weather synthetic running track ] การจับคู่ 110 ผลิตภัณฑ์.
ระบบซานวิชพื้น 13 มม ยาง Track Running Outdoor Track
| เกมส์:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
ความทนทานสูง สนามแข่งขันยางเรียบ สนามแข่งขันยางที่มีการดูแลที่ดี
| ความหนา: | 13มม |
|---|---|
| ทนไฟ: | ใช่ |
| การดูดซับแรงกระแทก: | สูง |
ISO ยางสังเคราะห์ สายวิ่ง เสียงกันหนา พื้นทางเดินที่ทนทานการสวมใส่
| เกมส์:: | สนามกีฬา |
|---|---|
| ความหนา:: | 13มม |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | >35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์สีแดง
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ SBR เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เกม:: | กีฬาและสนามเด็กเล่นกีฬาวิ่ง |
|---|---|
| ความหนา:: | 13mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 35% |
Iaaf ได้รับการรับรองทุกสภาพอากาศ 13 มม. แอ ธ เลติก PU ลู่วิ่ง / พื้นรันเวย์
| สี: | แดง/เขียว/น้ำเงิน/เหลือง |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก: | 38.9%-40.1% |
ยางวิ่งชนิดแซนวิช ปลอดสารพิษ กันน้ำ กันเสียง
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โรงยิม, สนามกีฬาของโรงเรียน, กีฬาลู่และลานและสระว่ายน้ำ |
| วัสดุ: | โพลียูเรียซิลิคอน |
EPDM การออกอากาศ ยางสังเคราะห์ แบบกระจายผ่าน สายวิ่ง Iaaf รับรอง
| วัสดุ: | ยูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/เขียว/เหลือง/น้ำเงิน |
| ความหนา: | 13มม |
ลู่วิ่งยางสังเคราะห์ IAAF ป้องกันการลื่นไถล PU Binder และ EPDM Granules Rubber Running Track
| ความหนา:: | 13mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >35% |
| ปัจจัยแรงเสียดทาน:: | 0.56 |
SPU Self Knot ยางทนการสึกหรอสูงลู่วิ่ง Anti Spike
| ความหนา: | 13 |
|---|---|
| ทนไฟระดับ: | 1 (จุดไฟเส้นผ่านศูนย์กลาง <38 มม.) |
| การยืดตัวเมื่อขาด: | 130 |

