ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ all weather synthetic running track ] การจับคู่ 110 ผลิตภัณฑ์.
พื้นสนามกีฬากลางแจ้ง RoHS พื้นสนามเทนนิสปลอดสารพิษ
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| ค่ารีบาวด์:: | 88 |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยางกลางแจ้ง ISO14001 ไม่มีฟอง
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |
EPDM PU Binder Crumb Rubber กาวโพลียูรีเทน ทนต่อรังสียูวี
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | ติดแน่น ยึดติดดี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | พื้นสนามเด็กเล่น ลู่วิ่ง พื้นสนามกีฬา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | สารยึดเกาะ PU, กาว PU, สารยึดเกาะโพลียูรีเทน |
EPDM PU Binder SBR Binder Crumb Rubber สารยึดเกาะโพลียูรีเทน
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | ติดแน่น ยึดติดดี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | พื้นสนามเด็กเล่น ลู่วิ่ง พื้นสนามกีฬา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | สารยึดเกาะ PU, กาว PU, สารยึดเกาะโพลียูรีเทน |
Wet Pour Crumb Rubber สารยึดเกาะโพลียูรีเทน สารยึดเกาะ EPDM โปร่งใส
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | กาว PU กาว PU สารยึดเกาะโพลียูรีเทน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | พื้นผิวลู่วิ่ง, การเคลือบพื้นกีฬา, พื้นสนามเด็กเล่น |
| พิมพ์:: | ส่วนประกอบเดียว PU |
สารยึดเกาะโพลียูรีเทนเศษยางใสส่วนประกอบเดียว PU Binder
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | กาว PU, สารยึดเกาะโพลียูรีเทน, กาว PU |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นพันธะ:: | พันธะกับ SBR หรือ EPDM |
| แอปพลิเคชัน:: | PU Binder สำหรับลู่วิ่งและพื้นสนามเด็กเล่น |
เม็ดยางสี 3 มม. การป้องกันความปลอดภัยความยืดหยุ่นสูง
| สี: | ฟ้า ฟ้า |
|---|---|
| การทำงาน: | การป้องกันความปลอดภัยเบาะยืดหยุ่น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เม็ด EPDM ยาง EPDM |
เม็ดยาง EPDM ปลอดสารพิษขนาด 4 มม. เทลงในที่
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เม็ด EPDM เม็ดยาง EPDM อนุภาค EPDM ฯลฯ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน:: | สนามเด็กเล่น, สนามกีฬา, ลู่วิ่ง, ถมหญ้าเทียม |
| ใบรับรอง:: | RoHS ,,CE ISO9001 และ ISO14001, SGS, etc |
สนามเด็กเล่นยาง Epdm สีเขียวสีแดงและหญ้าเทียม Infilling
| สี:: | สีแดง, เขียว, น้ําเงิน, เหลือง, สีม่วง, เป็นต้น, สามารถปรับปรุง |
|---|---|
| อัตราส่วนผสมสารผูก EPDM และ PU: | สารผูก PU: EPDM = 1: 6 หรือ 1:5.5 |
| ขนาดมาตรฐาน:: | 0.5-1.5 มิลลิเมตร, 1-4 มิลลิเมตร, 0.5-2.5 มิลลิเมตร, 2-4 มิลลิเมตร |

