ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ rubber acrylic tennis court ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
ยางรองพื้นสนามเทนนิสอะครีลิค Rebound
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
พื้นสนามเทนนิสกลางแจ้งยาง 1.12MPa ไม่มีการเปลี่ยนสี
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความต้านแรงดึง:: | 1.12MPa |
| แพคเกจการขนส่ง:: | บาร์เรลและพาเลท |
สนามเทนนิสพื้นสนามกีฬาสังเคราะห์
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซึมช็อก:: | >45% |
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
ITF ยาง SPU พื้นสปิติก พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| มูลค่าของการรีบาวด์: | 88% |
| การกระชับกระชับกระชับ: | 76n |
พื้นกีฬาที่ปลอดภัยและสะดวกสบาย สําหรับการเคลือบสนามเทนนิสที่มีใบรับรอง ITf
| วัสดุ: | SPU อาคริลิค |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| ความหนา: | 3-10mm |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยางกลางแจ้ง ISO14001 ไม่มีฟอง
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้นสนามเทนนิสกลางแจ้งของไอทีเอฟ
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
พื้นผิวอะคริลิคสนามเทนนิสสีเขียว Green
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
ซิลิโคนโพลีรีเธนสนามเทนนิสพื้นเบาะยางยืด
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
คูชั่นมีประสิทธิภาพ Spu เทนนิสคอร์ทยางสังเคราะห์ พื้นทนทานการบด
| วัสดุ: | SPU อาคริลิค |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| ความหนา: | 3-10mm |

