ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ rubber acrylic tennis court ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
พื้นยางกีฬาเทนนิสโพลียูรีเทนซิลิคอนสีเขียวอมฟ้า
| วัสดุ: | ซิลิคอน PU, SPU, ซิลิคอนโพลียูรีเทน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามเด็กเล่น สนามกีฬา พื้นโรงยิม |
| สี: | สีแดง, สีเขียว, สีฟ้า, สีสดใสต่างๆให้เลือก |
พื้นสนามกีฬายางยืดหยุ่น พร้อมหมอนพูฟเฟอร์และชั้นเคลือบชั้นบนแอคริลิค
| วัสดุ: | SPU อาคริลิค |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีฟ้า/สีเทา/สีม่วง |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
โครงการเคลือบอะคริลิคระโดดสูง ใช้ทุกสภาพอากาศ โครงการเทนนิสสปอร์ตคอร์ท พื้นสปอร์ตด้วย ITF
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |
พื้นยางเทนนิสโพลียูรีเทนซิลิคอนสีเขียวสีน้ำเงินทนรังสียูวี
| วัสดุ: | ซิลิคอน PU, SPU, ซิลิคอนโพลียูรีเทน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามเด็กเล่น สนามกีฬา พื้นโรงยิม |
| สี: | สีแดง, สีเขียว, สีฟ้า, สีสดใสต่างๆให้เลือก |
พื้นยางสนามแบดมินตัน IAAF ไม่มีฟองน้ำกันน้ำ
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |
ทั้งซีเมนต์และแอสฟัลต์ฐานวัสดุซิลิคอนโพลียูเรียพื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
| การซึมผ่านของน้ำ: | 0 มม./นาที |
สนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูเรียที่กันน้ำและกันเสียงและรอยขีดข่วนสำหรับโรงเรียน
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
SPU กลางแจ้งขนาด 7 มม. และพื้นสนามเทนนิสแบบปกป้องสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
6mm 3.0mpa Tensile Strength Silicon PU พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

