ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ polyurethane outdoor artificial running track ] การจับคู่ 161 ผลิตภัณฑ์.
Silicon Polyurea นอกพื้นสนามบาสเก็ตบอล 158 การยืดตัวแรงดึง
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การทำงาน: | กันซึม กันน้ำ เด้งสูง กันยูวี |
0.9 มม. การเปลี่ยนรูปแนวตั้งซิลิคอนพื้นบาสเก็ตบอลระดับ 1 สารหน่วงไฟสำหรับโรงเรียน
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
CN-S01 พื้นสนามบาสเก็ตบอลสังเคราะห์พร้อมการเสียรูปในแนวตั้ง 0.7 มม.
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
CN-S01 46 ความแข็งสูง Rebound Silicon PU พื้นบาสเก็ตบอลกันน้ำกันเสียง
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
โครงการ Spu ต้นไม้เนื้อเยื่อ สนามกีฬาบาสเก็ตบอลพื้นกับ RoHS ใบรับรอง
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | พื้นผิวไม้ |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
พื้นสนามเทนนิสในร่มของ ITF, พื้นสังเคราะห์สนามเทนนิสสีเขียว
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3มม |
|---|---|
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
| การยืดตัวที่จุดตัด:: | 857 |
ก่อสร้างง่ายพื้นสนามบาสเกตบอลคริสตัลเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม SPU พร้อม Iaaf
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| ความหนา: | 3-10mm |
พื้นผิวไม้ในร่มระดับมืออาชีพ SPU พื้นสนามบาสเก็ตบอล Antislip สีสันสดใส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| ความหนา: | 3mm-10mm |
| สี: | เขียว/น้ำเงิน |
CN-S01 ตัวล็อคพื้นสนามบาสเก็ตบอลจากโรงงานที่แข็งแรงทนทานและมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
กันน้ำพื้นบาสเก็ตบอลคริสตัลไม้ Anti Slide
| ความหนา: | 8mm |
|---|---|
| สี: | น้ำเงินเข้ม น้ำเงิน เขียว |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬา |

