ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ itf tennis court acrylic surface ] การจับคู่ 159 ผลิตภัณฑ์.
SPU นอกพื้นสนามบาสเก็ตบอล IAAF Backyard Multi Sport Court
| เกม:: | เทนนิส |
|---|---|
| ความหนา:: | 5mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |
โรงเรียน 7mm Outdoor Multi Sport Court Anti Seepage Crack
| เกม:: | สนามเทนนิส |
|---|---|
| ความหนา:: | 7mm |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 40% |
พื้นสนามบาสเก็ตบอลยางกลางแจ้ง ISO14001 ไม่มีฟอง
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| มูลค่าการตอบสนอง:: | 88 |
ผ่านการรับรองจากสนามเทนนิสอะคริลิก ITF SPU และพื้นไม่ลอก
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
5mm ITF Level1 การหน่วงไฟและพื้นสนามเทนนิสของโรงเรียนกันเสียง
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีฟ้าหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
0.035 Wearability Silicon PU พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
ทั้งซีเมนต์และแอสฟัลต์ฐานวัสดุซิลิคอนโพลียูเรียพื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
| การซึมผ่านของน้ำ: | 0 มม./นาที |
สนามเทนนิสซิลิคอนโพลียูเรียที่กันน้ำและกันเสียงและรอยขีดข่วนสำหรับโรงเรียน
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬาโรงเรียนและโรงยิม |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
SPU กลางแจ้งขนาด 7 มม. และพื้นสนามเทนนิสแบบปกป้องสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือคุณสามารถปรับแต่ง |
| การรับประกัน: | 8-10ปี |
6mm 3.0mpa Tensile Strength Silicon PU พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิคอนโพลียูเรีย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สนามกีฬากลางแจ้งและโรงยิม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

