ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แจ็คสันCN Sports เป็นบริษัทที่น่าเชื่อถือ จัดหาผลิตภัณฑ์และบริการที่เป็นเลิศ -
แอนดรูเรามีความสุขมากกับการซื้อของเรา.
คำหลัก [ itf tennis court acrylic surface ] การจับคู่ 159 ผลิตภัณฑ์.
ITF ยาง SPU พื้นสปิติก พื้นสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| มูลค่าของการรีบาวด์: | 88% |
| การกระชับกระชับกระชับ: | 76n |
การรับรอง ITF พื้น Spu กลางแจ้ง / ในร่มทนทานสำหรับสนามเทนนิส
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | แดง/น้ำเงิน/เขียว/เทา |
| ความหนา: | 3mm-10mm |
สนามเทนนิสสปูแอคริลิกทนทาน สําหรับห้องกีฬา พื้นห้องออกกําลังกาย
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | เขียว/แดง/น้ำเงิน/เทา |
| มูลค่าของการรีบาวด์: | 88% |
พื้นสนามกีฬากลางแจ้ง RoHS พื้นสนามเทนนิสปลอดสารพิษ
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857 |
| ค่ารีบาวด์:: | 88 |
พื้นกีฬาเทนนิสอะคริลิค SPU สีแดงกันน้ำกันลื่น
| สี: | สีต่างๆหรือคุณสามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| มูลค่าของการตอบสนอง%: | 82 |
| การดูดซับแรงกระแทก%: | 8 |
โครงการเคลือบอะคริลิคระโดดสูง ใช้ทุกสภาพอากาศ โครงการเทนนิสสปอร์ตคอร์ท พื้นสปอร์ตด้วย ITF
| วัสดุ: | ซิลิกอน โพลียูรีเทน |
|---|---|
| สี: | สีเขียว/สีแดง/สีเทา/สีฟ้า/สีม่วง |
| การยืดตัวที่จุดตัด: | 857% |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้งอะคริลิค 3 มม. ซิลิโคน PU Cushion
| การเสียรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| การยืดตัวเมื่อขาด:: | 857% |
| ค่ารีบาวด์:: | 88% |
พื้นสนามวอลเลย์บอลกลางแจ้ง SPU ไม่มีการเปลี่ยนสี
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | 30 |
พื้นยางสนามแบดมินตัน IAAF ไม่มีฟองน้ำกันน้ำ
| การเปลี่ยนรูปในแนวตั้ง:: | 2.3mm |
|---|---|
| รายละเอียด:: | น้ำหนักแต่ละบาร์เรล: 30 กก. / บาร์เรล |
| อัตราการดูดซับแรงกระแทก:: | > 45% |

